ಪ್ರತಿಭಾ ಪಿ.,
ಎಂ.ಎಸ್ಸಿ. ಪ್ರಥಮ ವರ್ಷ, ಮೈಕ್ರೋಬಯಾಲಜಿ ವಿಭಾಗ, ಬೆಂಗಳೂರು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಜ್ಞಾನ ಭಾರತಿ, ಬೆಂಗಳೂರು.

ಅಂಕುರ್ ಬೆಟಗೇರಿ,
ಅಂತಿಮ ಬಿ.ಎ., ನ್ಯಾಷನಲ್ ಕಾಲೇಜು, ಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು ೫೬೦ ೦೮೨.

ನಾಗರಾಜ ಶೆಟ್ಟಿ,
ತೃತೀಯ ಬಿ.ಎ., ಭಂಡಾರಕಾರ್ಸ್‌ ಕಲಾ ಮತ್ತು ವಿಜ್ಞಾನ ಕಾಲೇಜು, ಕುಂದಾಪುರ ೫೭೬ ೨೦೧.
ನಾಗಣ್ಣ ಕಿಲಾರಿ, ಸಂಶೋಧನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ, ಕನ್ನಡ ಭಾಷಾಧ್ಯಯನ ವಿಭಾಗ, ಕನ್ನಡ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ವಿದ್ಯಾರಣ್ಯ ೫೮೩ ೨೭೬.

ಬಿ.ಎಸ್. ವಿನಯ್,
ಎಂ.ಎ. ತೃತೀಯ ಚರ್ತುಮಾಸ, ಜೆ.ಎಸ್.ಎಸ್. ಮಹಿಳಾ ಕಾಲೇಜು
ಕನ್ನಡ ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ವಿಭಾಗ, ಚಾಮರಾಜನಗರ ೫೭೧ ೩೧೩

ಶಿವಕುಮಾರ ಸಾಯ,
ಅಂತಿಮ ಬಿ.ಎ., ವಿವೇಕಾನಂದ ಕಾಲೇಜು, ಪುತ್ತೂರು ೫೭೪ ೨೭೯, ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ.

ಜೆ. ಕೃಷ್ಣಕುಮಾರ್ ಕಮ್ಮ, ……….

ಟಿ.ಎಂ. ಉಷಾರಾಣಿ,
ಕನ್ನಡ ಎಂ.ಎ., ಪಿಎಚ್.ಡಿ. ಪದವಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ, ಕನ್ನಡ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಹಂಪಿ, ವಿದ್ಯಾರಣ್ಯ ೫೮೩ ೨೭೬.

ಎಚ್. ದೀಪಲಕ್ಷ್ಮಿ, ದ್ವಿತೀಯ ಬಿ.ಎಸ್ಸಿ, ಭಂಡಾರ ಕಾರ್ಸ್‌ ಆರ್ಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಸಾಯನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಕುಂದಾಪುರ ೫೭೬ ೨೦೧.

ಶಬ್ರೀನ್ ಎಂ.ಎಚ್.,
ತೃತೀಯ ಬಿ.ಎಸ್ಸಿ, ಫಿಲ್ಡ್ ಮಾರ್ಷಲ್ ಕಾರಿಯಪ್ಪ ಕಾಲೇಜು, ಮಡಿಕೇರಿ.

ವಾಣಿ ಪರ್ಕಳ,
ತೃತೀಯ ಬಿ.ಎ., ಸರಕಾರಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಕಾಲೇಜು, ಉಡುಪಿ ೫೭೬ ೧೦೧.

ನೂರುಲ್ಲಾ,
ತೃತೀಯ ಬಿ.ಎ., ಸರ್ಕಾರಿ ಕಲಾ ಕಾಲೇಜು, ತುಮಕೂರು.

ಟಿ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ, …………

ಅರುಣ್ ಜೋಳದ ಕೂಡ್ಲಿಗಿ,
ಜಾನಪದ ಎಂ.ಎ., ಪಿಎಚ್.ಡಿ. ಪದವಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ, ಕನ್ನಡ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಹಂಪಿ, ವಿದ್ಯಾರಣ್ಯ ೫೮೩ ೨೭೬.

ಜಿ. ಶಿವಕುಮಾರಿ,
ದ್ವಿತೀಯ ಬಿ.ಎ., ಗಂಗ ಭೈರಯ್ಯ, ನೆಲಮಂಗಲ, ವಿಶ್ವೇಶ್ವರಪುರ.  ಬೆಂಗಳೂರು ಜಿಲ್ಲೆ.

ಎಚ್.ವಿ. ಅರ್ಚನಾಕುಮಾರಿ,
ಪ್ರಥಮ ಬಿ.ಎಸ್.ಸಿ., ಸರ್ಕಾರಿ ವಿಜ್ಞಾನ ಕಾಲೇಜು, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ೫೭೭ ೫೦೧.

ಪ್ರಶಾಂತ ಕುಮಾರ,
ತೃತೀಯ ಬಿ.ಎ., ಭಂಡಾರ್ ಕಾರ್ಸ್‌ ಕಾಲೇಜು, ಕುಂದಾಪುರ.

ಕೆ.ವಿ. ನೇತ್ರಾವತಿ,
ದ್ವಿತೀಯ ಎಂ.ಎ. ಜಾನಪದ, ಕನ್ನಡ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಹಂಪಿ, ವಿದ್ಯಾರಣ್ಯ ೫೮೩ ೨೭೬.

ಎಸ್.ಪಿ. ಮಂಜುನಾಥ ಬಾಬು,
ಪ್ರಥಮ ವರ್ಷ ಪಿ.ಯು.ಸಿ., ನಾಲಂದಾ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ವಿದ್ಯಾಲಯ, ಜಗಳೂರು ೫೭೭ ೫೨೮.

ಸಿ.ಕೆ. ಆಶಾಲತ,
ಸಂಶೋಧನಾ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ, ಕನ್ನಡ ವಿಭಾಗ, ಮಂಗಳ ಗಂಗೋತ್ರಿ, ಕೊಣಾಜೆ ೫೭೪ ೧೯೯.

ಎಸ್. ಜಿಡಗೆ. ಕವಿರಾಜ,
ಬಿ.ಎ. ದ್ವಿತೀಯ ವರ್ಷ, ಶರಣ ಬಸವೇಶ್ವರ ಕಲಾ ಮಹಾವಿದ್ಯಾಲಯ, ಗುಲಬರ್ಗಾ.

ಎಚ್.ಕೆ. ರಾಜೇಶ್,
ಪ್ರಥಮ ಎಂ.ಎ. ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ವಿಭಾಗ, ಮಾನಸ ಗಂಗೋತ್ರಿ, ಮೈಸೂರು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಮೈಸೂರು ೬.

ಅಕ್ಕ ಬಸವೇಶ,
ದ್ವಿತೀಯ ಬಿ.ಎ., ಜ.ವಿ.ಡಿ.ಪಿ. ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಕಾಲೇಜು, ಹಗರಿಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ.

ಆರ್. ಹೆಗಡೆ. ಅಖಿಲಾ,
ಕಲಾ ಮತ್ತು ವಿಜ್ಞಾನ ಮಹಾವಿದ್ಯಾಲಯ, ಶಿರಸಿ, ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ.

ಪರುಸಪ್ಪ ಬಣಕಾರ,
ಸಂಶೋಧನಾ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ, ಕನ್ನಡ ಅಧ್ಯಯನ ಸಂಸ್ಥೆ, ಜ್ಞಾನ ಸರೋವರ, ನಂದಿಹಳ್ಳಿ, ಸಂಡೂರು ತಾಲೂಕು ಬಳ್ಳಾರಿ ಜಿಲ್ಲೆ

ನಾಗರಾಜ ಎಲ್. ಪತ್ತಾರ,
ಬಿ.ಎ. ದ್ವಿತೀಯ ವರ್ಷ, ಕೆ.ಎಸ್.ಎಸ್. ಕಾಲೇಜು, ಗದಗ.

ಎಂ. ಶಿವಲೀಲಾ,
ಬಿ.ಎಸ್.ಸಿ. ದ್ವಿತೀಯ ವರ್ಷ, ಅಕ್ಕಮಹಾದೇವಿ ಮಹಿಳಾ ಮಹಾವಿದ್ಯಾಲಯ, ಬೀದರ.

ಮುತ್ತಮ್ಮ ನಾರಾಯಣ ಯನಮ ನೋಲ್ಲು,
ಎಂ.ವಿ.ಎ. ಪ್ರಥಮ ವರ್ಷ, ದೃಶ್ಯಕಲಾ ವಿಭಾಗ, ಕನ್ನಡ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ವಿದ್ಯಾರಣ್ಯ ೫೮೩ ೨೭೬.

ಜಿ. ಕೃಷ್ಣಾನಾಯಕ್,
ಜಾನಪದ ಡಿಪ್ರೋಜಾನಪದ ಮಹಾವಿದ್ಯಾಲಯ, ಜಾನಪದ ಲೋಕ, ಬೆಂಗಳೂರು ಮೈಸೂರು ಹೆದ್ದಾರಿ, ರಾಮನಗರ ೫೭೧ ೫೧೧.

ಎಸ್.ವೈಯ್. ಉದಯ್,
ಬಿ.ಎ. ತೃತೀಯ, ಬಸವೇಶ್ವರ ಕಲಾ ಮಹಾವಿದ್ಯಾಲಯ, ಬಾಗಲಕೋಟೆ ೫೮೭ ೧೦೧.

ಕೆ.ಆರ್. ವಿಕಾಸ ಅಜಿಲ,
ಪತ್ರಿಕೋಧ್ಯಮ ವಿಭಾಗ, ತೃತೀಯ ಬಿ.ಎ., ಶ್ರೀ.ಧ.ಮ. ಕಾಲೇಜ್, ಉಜಿರೆ.

ಎಚ್. ಸಂತೋಷಕುಮಾರ್,
ದ್ವಿತೀಯ ಬಿ.ಎ., ಎಂ.ಎಂ. ಕಲಾ ಮತ್ತು ವಿಜ್ಞಾನ ಮಹಾವಿದ್ಯಾಲಯ, ಶಿರಸಿ, ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ.

ಎಂ.ಪಿ. ನಿರ್ಮಲಾ ದೇವಿ,
ಸಂಶೋಧನಾ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ, ಭಾಷಾಂತರ ವಿಭಾಗ, ಕನ್ನಡ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಹಂಪಿ, ವಿದ್ಯಾರಣ್ಯ ೫೮೩ ೨೭೬.

ಕೆ.ಎಲ್. ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಐಜೂರು,
ಆರ್.ನಂ. ೨೧೦, ಎಲ್.ಎಲ್.ಬಿ., ಪಿ.ಜಿ. ಹಾಸ್ಟಲ್, ನಂ. ೫, ಜ್ಞಾನಭಾರತಿ, ಬೆಂಗಳೂರು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಬೆಂಗಳೂರು ೫೬೦ ೦೫೬.