.   ಡಾ. ಎಸ್.ಕೆ. ಜೋಶಿ,
೬೦, ಶ್ರೀಕೃಪಾ, ಸಿಲ್ವರ್ ಆರ್ಚರ್ಡ್,
ಕಲಗೇರಿ ರಸ್ತೆ, ಧಾರವಾಡ.

.   ಡಾ. ಶೀಲಾಕಾಂತ ಪತ್ತಾರ,
ಈಶ್ವರ, ವಿದ್ಯಾನಗರ, ಬಾದಾಮಿ,
ಜಿ. ಬಾಗಲಕೋಟೆ.

.   ಡಾ. ಎಂ.ಎನ್. ಕಡಪಟ್ಟಿ,
ಇತಿಹಾಸ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು,
ಶ್ರೀ ಕ.ವಿ.ಪ್ರ. ಸಮಿತಿಯ ಕಲಾ,
ವಿಜ್ಞಾನ ಹಾಗೂ ವಾಣಿಜ್ಯ ಮಹಾವಿದ್ಯಾಲಯ,
ಹೊಳೆಆಲೂರು, ತಾ.ರೋಣ. ಜಿ.ಗದಗ.

.   ಡಾ. ಹಂಪ ನಾಗರಾಜಯ್ಯ
೧೦೭೯, ೧೮-ಎ ಮೇನ್, ೫ನೇ ಬ್ಲಾಕ್,
ರಾಜಾಜಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು.

.   ಡಾ. ಬಿ.ವ್ಹಿ. ಮಲ್ಲಾಪುರ,
“ನಿತ್ಯೋತ್ಸವ”, ಕಲ್ಯಾಣನಗರ,
ಧಾರವಾಡ.

.   ಡಾ. ಕೆ.ಪಿ. ಈರಣ್ಣ,
೭೮, ಮಾನಸೋಲ್ಲಾಸ, ವಿಜಯಾನಂದ ನಗರ,
ಧಾರವಾಡ.

.   ಡಾ. ಟಿ.ವಿ. ವೆಂಕಟಾಚಲಶಾಸ್ತ್ರೀ,
ಬ್ರಾಹ್ಮಿ ೬೮/ಬಿ ಆಶ್ರಮದ ರಸ್ತೆ ೩ನೇ ಬ್ಲಾಕ್.
ಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀಪುರ, ಮೈಸೂರು.

.   ಡಾ. ಎಚ್.ಎಸ್. ಗೋಪಾಲರಾವ್,
ಸ್ವಸ್ತಿ ಶ್ರೀ ಸ್ಕಂದ, ಅಂಚೆ-ಅರಸಿನಕುಂಟೆ
ತಾ. ನೆಲಮಂಗಲ,
ಜಿ.ಬೆಂಗಳೂರು (ಗ್ರಾ), ೫೬೨ ೧೨೩

.   ಡಾ.ಚೆನ್ನಕ್ಕಪಾವಟೆ,
ವಚನ ೨ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಸಾಧನಕೇರಿ-
ಧಾರವಾಡ-೫೮೦ ೦೦೮

೧೦.      ಸುಶೀಲೇಂದ್ರ ಕುಂದರಗಿ,
ಕುಂದರಗಿ ತಾ. ಬೀಳಗಿ,
ಜಿ.ಬಾಗಲಕೋಟೆ.

೧೧.      ಡಾ. ಸರೋಜಿನಿ ಮಹಿಷಿ,
ಇ-೧೦೧, ಅಲ್ಕಾನಂದ ಅಪಾರ್ಟ್‌ಮೆಂಟ್ಸ್,
ರಾಯಪುರಿ, ಸೂರ್ಯನಗರ ಗಾಜಿಯಾಬಾದ್-
ದೆಹಲಿ.

೧೨.      ಡಾ. ಯಾದಪ್ಪ ಪರದೇಶಿ,
ಶಿಲ್ಪಕಲೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಮಾಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ ಕನ್ನಡ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ,
ಹಂಪಿ, ಬನಶಂಕರಿ ಆವರಣ,
ಬಾದಾಮಿ-೫೮೭ ೨೦೧

೧೩. ಡಾ. ಶಿವರಾಮ ಕಾರಂತ,
ಕೋಟ, ದ.ಕ. ಜಿಲ್ಲೆ.

೧೪.     ಡಾ. ಸಿ.ಆರ್. ಶ್ಯಾಮಲಾ,
ಆರ್.ಬಿ.ಐ. ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, V ಪ್ಲಾಟ್,
ಸೆಂಟ್ರಲ್ ರೈಲ್ವೆ ಕ್ವಾರ್ಟ್‌ರ್ಸ್‌ಮಾತುಂಗ ಈಸ್ಟ್,
ಮುಂಬಯಿ.

೧೫.     ಡಾ. ಎಂ.ಎಂ. ಕಲಬುರ್ಗಿ,
‘ಸೌಜನ್ಯ’, ಕಲ್ಯಾಣನಗರ,
ಧಾರವಾಡ.

೧೬.      ಡಾ. ಬಾ.ರಾ. ಗೋಪಾಲ,
ಮೈಸೂರು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯ,
ಮೈಸೂರು.

೧೭.      ಡಾ. ಎಸ್. ರಾಜಶೇಖರ,
‘ಸೌರಭ’, ರಾಣಿಚೆನ್ನಮ್ಮನಗರ,
ಧಾರವಾಡ.

೧೮.      ಡಾ. ಅ. ಸುಂದರ,
ಸಂದರ್ಶಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು,
ಮೈಸೂರು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯ,
ಮೈಸೂರು.

೧೯. ಡಾ. ಮೀನಾ ಮೋಹಿತೆ,
ಇತಿಹಾಸ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು,
ಬಿ.ಕೆ. ಆರ್ಟ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಕ್ಲಬ್ ರಸ್ತೆ,
ಬೆಳಗಾವಿ.

೨೦.      ಡಾ. ಜಿ. ಜ್ಞಾನಾನಂದ,
೧೧೨೨, ೫ನೇ ಮೇನ್, ಬ್ರಿಗೇಡಿಯರ್ ಗೋಖಲೆ ರಸ್ತೆ,
ಬಿ.ಇ.ಎಂ.ಎಲ್. ಲೇಔಟ್, ೩ನೇ ಹಂತ,
ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು.

೨೧. ಡಾ. ಎಂ.ಟಿ. ಕಾಂಬಳೆ,
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಇತಿಹಾಸ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಚ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಧಾರವಾಡ.

೨೨. ಡಾ. ಎ.ವಿ. ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ,
‘ದೇವಗಿರಿ’, ಗೋಕುಲಂ ಮೇನ್ ರೋಡ್,
ಜಯ ಲಕ್ಷ್ಮೀಪುರಂ, ಮೈಸೂರು.

೨೩. ಡಾ. ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಹೊರಕೇರಿ,
(ದಿವಂಗತ) ಬಾದಾಮಿ, ಜಿ.
ಬಾಗಲಕೋಟ.

೨೪.      ಪ್ರೊ. ಕ.ವೆಂ. ರಾಜಗೋಪಾಲ,
ನಿವೃತ್ತ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಎಂ.ಐ.ಜಿ. ೪೧,
೮೦ ಅಡಿ ರಸ್ತೆ, ಕೆಂಗೇರಿ ಉಪನಗರ, ೨ನೇ ಹಂತ,
ಬೆಂಗಳೂರು.

೨೫.      ಎಚ್. ಖಂಡೋಬರಾವ್,
ನಿವೃತ್ತ ಇತಿಹಾಸ ಉಪನ್ಯಾಸಕರು, ನಂ-೧,
ಕುವೆಂಪುರಸ್ತೆ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ.

೨೬.      ಪ್ರೊ. ಎಸ್. ಶೆಟ್ಟರ್,
ಸಂದರ್ಶಕ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು,
ನ್ಯಾಷನಲ್ ಇನ್ಟ್ಸಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ಡ್ ಸ್ಟಡೀಸ್,
ಬೆಂಗಳೂರು.

೨೭. ದ.ರಾ. ಪುರೋಹಿತ,
ಕಲಾದಗಿ,
ಬಾಗಲಕೋಟೆ ಜಿಲ್ಲೆ

೨೮.      ಡಾ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಪಾಡಿಗಾರ,
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು,
ಪ್ರಾಚೀನ ಭಾರತೀಯ ಇತಿಹಾಸ ಮತ್ತು ಶಾಸನ ವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗ,

೨೯. ಎಂ.ಎನ್.ಪ್ರಭಾಕರ,
ಪದ್ಮಪ್ರಭ, ನಂ. ೪೨, ಬ್ಲಾಕ್ ೧೭,
ಶ್ರೀರಾಂಪುರ ೨ನೇ ಹಂತ,
ಮೈಸೂರು.