ಪ್ರಧಾನಸಂಪಾದಕರುಮತ್ತುಸಂಪುಟಸಂಪಾದಕರು
ಡಾ. ವಿಜಯ್ ಪೂಣಚ್ಚ ತಂಬಂಡ,
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಚರಿತ್ರೆ ವಿಭಾಗ,
ಕನ್ನಡ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಹಂಪಿ,
ವಿದ್ಯಾರಣ್ಯ, ಬಳ್ಳಾರಿ ಜಿಲ್ಲೆ.

ಲೇಖಕರು

೧. ಇರ್ಫಾನ್ ಹಬೀಬ್,
ವಿಶ್ರಾಂತ ಚರಿತ್ರೆ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು,
ಆಲಿಘರ್ ಮುಸ್ಲಿಮ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ,
ಆಲಿಘರ್, ಉತ್ತರಪ್ರದೇಶ.

. ಡಾ. ಬಿ.ಜಿ.ಸಿದ್ಲಿಂಗಮ್ಮ,
ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್ ಪ್ರೊಫೆಸರ್,
ಚರಿತ್ರೆ ವಿಭಾಗ, ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಕಾಲೇಜು,
ರಾಣೇಬೆನ್ನೂರು, ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲೆ.

. ಡಾ.ಪ್ರಸನ್ನ ಕುಮಾರ್,
ಮಲ್ಲಪುರದ ದುರ್ಗಪ್ಪ, ೬ನೇ ಅಡ್ಡ ರಸ್ತೆ,
ಸಂಗೊಳ್ಳಿ ರಾಯಣ್ಣ ರಸ್ತೆ. ಗಾಂಧಿನಗರ,
ಚಳ್ಳಕೆರೆ, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ.

. ಡಾ. ರಾಜಾರಾಮ ಹೆಗಡೆ,
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು, ಚರಿತ್ರೆ ವಿಭಾಗ,
ಕುವೆಂಪು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯ,
ಶಂಕರಘಟ್ಟ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ.

.ಡಾ.ಟಿ.ಮಂಜುನಾಥ
ಅಸೋಸಿಯೇಟ್ ಪ್ರೊಫೆಸರ್,
ಚರಿತ್ರೆ ವಿಭಾಗ, ಶ್ರೀ ಎಂ.ವಿ. ಸರ್ಕಾರಿ ಕಲಾ ಕಾಲೇಜು,
ಭದ್ರಾವತಿ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ.

. ಡಾ.ಕೆ.ಪ್ರಭಾಕರ ರಾವ್,
ಅಸೋಸಿಯೇಟ್ ಪ್ರೊಫೆಸರ್,
ಚರಿತ್ರೆ ವಿಭಾಗ, ಶ್ರೀಮತಿ ಇಂದಿರಾಗಾಂಧಿ ಮಹಿಳಾ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಕಾಲೇಜು,
ಸಾಗರ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ.

. ಡಾ.ಹೆಚ್.ವಿ. ಶ್ರೀನಿವಾಸಮೂರ್ತಿ,
ವಿಶ್ರಾಂತ ಚರಿತ್ರೆ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು,
೫೬೫, ೨ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ೨ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ,
ರಾಜಾಜಿನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು.

. ಜಯರಾಮ ಶೆಟ್ಟಿಗಾರ್,
ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್ ಪ್ರೊಫೆಸರ್,
ಚರಿತ್ರೆ ವಿಭಾಗ, ಮಿಲಾಗ್ರೆಸ್ ಕಾಲೇಜು,
ಕಲ್ಯಾಣಪುರ, ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ.

. ಡಾ.ಮುಝಾಮಿಲ್ಲಾ ಖಾನ್,
ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್ ಪ್ರೊಫೆಸರ್,
ಚರಿತ್ರೆ ವಿಭಾಗ, ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಕಾಲೇಜು,
ತರೀಕೆರೆ, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಜಿಲ್ಲೆ.

೧೦. ಡಾ. ಸತೀಶ್ ಕುಮಾರ್ ಶೆಟ್ಟಿ,
ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು,
ಚರಿತ್ರೆ ವಿಭಾಗ, ಬೆಸೆಂಟ್ ಸಂಜೆ ಕಾಲೇಜು,
ಮಂಗಳೂರು.

೧೧.ಡಾ.ಡೆನಿಸ್ ಫರ್ನಾಂಡಿಸ್,
ಅಸ್ಸೋಸಿಯೇಟ್ ಪ್ರೊಫೆಸರ್,
ಚರಿತ್ರೆ ವಿಭಾಗ, ಸಂತ ಅಲೋಶಿಯಸ್ ಸಂಜೆ ಕಾಲೇಜು,
ಮಂಗಳೂರು.

೧೨. ಡಾ.ಎನ್.ಜಯರಾಜ್,
ಅಸ್ಸೋಸಿಯೇಟ್ ಪ್ರೊಫೆಸರ್,
ಚರಿತ್ರೆ ವಿಭಾಗ, ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಕಾಲೇಜು,
ಹಂಪನಕಟ್ಟೆ, ಮಂಗಳೂರು.

೧೩. ಎಂ.ರಾಘವೇಂದ್ರ ಪ್ರಭು,
ವಿಶ್ರಾಂತ ಚರಿತ್ರೆ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕರು,
ಅನಂತಪ್ರಸಾದ, ದಂಬೆಲ್, ಅಶೋಕ ನಗರ ಅಂಚೆ,
ಮಂಗಳೂರು.

೧೪. ಕೆ.ಎಲ್.ರಾಜಶೇಖರ್,
ಪ್ರಕಟಣಾ ಸಹಾಯಕರು,
ಪ್ರಸಾರಾಂಗ, ಕನ್ನಡ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ,
ಹಂಪಿ,ವಿದ್ಯಾರಣ್ಯ, ಬಳ್ಳಾರಿ ಜಿಲ್ಲೆ.

ಅನುವಾದಕರು

. ಪ್ರದೀಪ್ ಬೆಳಗಲ್,
ನಿತ್ಯೋತ್ಸವ, ೮೭ ಎ, ೧೮ನೇ ವಾರ್ಡ್‌,
೩ನೇ ಎಡ ಅಡ್ಡ ರಸ್ತೆ, ಗಾಂಧಿನಗರ,
ಭಾರತ್ ಹೆಲ್ತ್ ಕ್ಲಿನಿಕ್ ಎದುರು, ಬಳ್ಳಾರಿ.

. ಡಾ.ಎಸ್. ಸಿರಾಜ್ ಅಹಮದ್,
ಅಸೋಸಿಯೇಟ್ ಪ್ರೊಫೆಸರ್,
ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ವಿಭಾಗ, ಸಹ್ಯಾದ್ರಿ ಕಲಾ ಮತ್ತು ವಾಣಿಜ್ಯ ಕಾಲೇಜು,
ಶಿವಮೊಗ್ಗ

. ಜ್ಯೋತಿ ಶಿವಕುಮಾರ್,
೧೧೫/೧೦, ೧೫ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ,
ವಯ್ಯಾಲಿ ಕಾವಲ್, ಬೆಂಗಳೂರು.

೪. ಜಿ.ಮಹದೇವ,
ನಂ.೪೭, ೮ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಮಾಗಡಿ ರಸ್ತೆ,
ಬೆಂಗಳೂರು