೧. ಸುಭಾಷ್ ಪಾಳೇಕರ್‌
ನಂ. ೧೯, ಜಯ ಕಾಲೋನಿ, ಟೆಲಿಕಾಂ ಕಾಲೋನಿಯ ಹತ್ತಿರ
ನ್ಯೂ ಸ್ವಸ್ತಿಕ್ ನಗರ, ನವತೆ ಚೌಕ, ಬಡ್ನೇರ ರಸ್ತೆ, ಅಮರಾವತಿ-೪೪೪ ೦೦೭, ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ.
ಫೋನ್ : ೦೯೪೨೩ ೭೦೨೮೭೭, ೦೭೨೧೨೬೫೨೧೦೮, ೦೯೮೫೦೩೫೨೭೪೫

೨. ಬಸವರಾಜ್ ತಂಬಾಕೆ
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ರೈತಸಂಘ
ತಾಳಮಡಗಿ ಅಂಚೆ, ಹುಮ್ನಾಬಾದ್ ತಾಲೂಕ್, ಬೀದರ್ ಜಿಲ್ಲೆ,
ಫೀನ್ : ೦೮೪೮೩ ೨೭೯೨೨೮/೯೪೪೮೩ ೪೯೮೨೩

೩. ಟಿ.ಆರ್.ಪ್ರಸನ್ನಮೂರ್ತಿ
ಭೈರಸಂದ್ರ, ಕ್ಯಾತ್ಸಂದ್ರ-ನೇರಳಾಪುರ ರಸ್ತೆ, ಯೋಗೀಶ್‌ರವರ ಮನೆ ಹಿಂಭಾಗ
ಗೊಳೂರು ಹೋಬಳಿ, ತುಮಕೂರು ತಾ. ಮತ್ತು ಜಿಲ್ಲೆ, ಫೋನ್ : ೯೨೪೩೧ ೩೮೧೩೬
ಬೆಳೆಗಳು : ಬಾಳೆ, ಭತ್ತ, ಕಬ್ಬು, ರಾಗಿ, ಅಡಿಕೆ

೪. ಧರ್ಮರಾಜ್ ಎ.ಯಲ್ಲದಕೆರೆ
ನಂ. ಎಫ್‌.ಎಸ್, ೭೭, ವಿಕಾಸ ನಿಲಯ್ಫಂ ಕೃಷಿ ಇಲಾಖೆ ಹಿಂಭಾಗ, ವೇದಾವತಿ ನಗರ
ಹಿರಿಯೂರು, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ, ಫೋನ್ : ೯೨೪೨೮ ೪೦೫೩೪

೫. ಸಿ.ಎನ್. ಓಂಕಾರಮೂರ್ತಿ
ಕೆ.ಚಟ್ಟನಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ ಮತ್ತು ಅಂಚೆ, ತರೀಕೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಜಿಲ್ಲೆ,
ಫೋನ್ : ೦೮೨೬೧ – ೨೪೩೮೧೪೪, ಬೆಳೆಗಳು : ತೆಂಗು, ಅಡಿಕೆ, ವೆನಿಲಾ

೬. ಕೆ.ರವಿಕುಮಾರ್ ಬಿನ್ ಕರಿರಂಗಪ್ಪ
ಯಲ್ಲದಕೆರೆ ಗ್ರಾಮ ಮತ್ತು ಅಂಎ, ಹಿರಿಯೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ,
ಫೋನ್ : ೯೨೪೨೮ ೪೮೪೬೦, ಬೆಳೆಗಳು : ಬಾಳೆ, ತೆಂಗು, ಅಡಿಕೆ

೭. ಗಂಗಾಧರ ಚಿಂಚೋಳಿ
ಆಹೇರಿ ಗ್ರಾಮ ಮತ್ತು ಅಂಚೆ, ಸಿಂಧಗಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬಿಜಾಪುರ ರಸ್ತೆ
ಫೋನ್ : ೦೮೪೮೮ -೨೨೦೦೨೪/೨೨೧೮೫೮, ಬೆಳೆಗಳು: ಕಬ್ಬು, ಬಾಳೆ, ಕಿತ್ತಳೆ, ನಿಂಬೆ, ಗುಲಾಬಿ

೮. ಎಸ್.ಬಿ.ಚೌಡ್ಯಾಲ
ಶ್ರೀ ಸಿದ್ದೇಶ್ವರ ಹಾರ್ಟಿಕಲ್ಚರ್, ಕಡ್ಲೆವಾಡ, (ಪಿಸಿಹೆಚ್) ಫಾರ್ಮ್‌
ಸಿಂಧಗಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬಿಜಾಪುರ ಜಿಲ್ಲೆ, ಫೋನ್ : ೦೮೪೨೪-೨೮೩೭೮೪, ದ್ರಾಕ್ಷಿ ೭೫ ಎಕರೆ

೯. ಸಿದ್ಧರಾಮಪ್ಪ ಬಾಳುಪ್‌ಗೋಳ್‌
ಫ್ಲಾಟ್ ನಂ.೧೩೮, ಮಾಕಾ ಲೇಔಟ್, ಜೇವರ್ಗಿ ರಸ್ತೆ, ಗುಲ್ಬರ್ಗಾ
ಫೋನ್ : ೯೪೪೮೬ ೪೪೧೩೦, ಬೆಳೆಗಳು : ಮೂಸಂಬಿ, ಅಂಜೂರ, ದಾಳಿಂಬೆ

೧೦. ಆನಂದ್ ಸೋಲಂಕಿ
ಬಡಜಿ ಗ್ರಾಮ ಮತ್ತು ಅಂಚೆ, ಅಥಣಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬೆಳಗಾಂ ಜಿಲ್ಲೆ.
ಫೋನ್ : ೦೮೨೮೯-೨೭೦೧೨೫, ಬೆಳೆಗಳು : ಕಬ್ಬು, ಬಾಳೆ

೧೧. ಡಾ. ಜಿ.ಎಸ್. ಮಧುಕುಮಾರ್
ಕಲ್ಲೇದೇವರಪುರ, ಜಗಳೂರು ತಾಲೂಕು, ಎನ್.ಹೆಚ್. -೧೩, ಚಿತ್ರದುರ್ಗದಿಂದ ೨೪ ಕಿ.ಮೀ. ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ, ಫೋನ್ : ೯೮೮೦೭ ೦೫೧೨೮, ೦೮೧೯೬-೨೭೭೮೮೫೪, ೦೮೧೯೪-೨೨೭೨೯೩ ಬೆಳೆಗಳು : ದಾಳಿಂಬೆ, ಬಾಳೆ

೧೨. ಎನ್.ನಂಜೇಗೌಡ
ಟಿ.ಹೊಸೂರ್, ಶಿವಕಳ್ಳಿ ಅಂಚೆ, ಯಳಂದೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು
ಚಾಮರಾಜನಗರ ಜಿಲ್ಲೆ, ಫೋನ್ : ೯೮೪೪೪ ೩೭೧೩೬

೧೩. ರಾಮಣ್ಣ
ವಿಶ್ವಮಾನವ ಮಠ (ಆದಿಚುಂಚನಗಿರಿ ಶಾಖಾಮಠ), ಸಾತನೂರು ಬೆಟ್ಟ, ಕೊಮ್ಮೇರಹಳ್ಳಿ
ಮಂಡ್ಯ ತಾಲ್ಲೂಕು ಮತ್ತು ಜಿಲ್ಲೆ, ಫೋನ್ : ೯೯೪೫೬ ೪೪೧೦೯
ಬೆಳೆಗಳು : ತರಕಾರಿ, ತೆಂಗು, ಬಾಳೆ, ಕಬ್ಬು, ರಾಗಿ

೧೪. ಎ.ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ
ಸರ್ವೆ ನಂ. ೧೭, ದೇವನಹಳ್ಳಿ, ನೆಲಹಾಳ್ ಟೆಲಿಫೋನ್ ಎಕ್ಸ್‌ಚೇಂಜ್ ಹಿಂಭಾಗ
ಕೋರ, ತುಮಕೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು ಮತ್ತು ಜಿಲ್ಲೆ

೧೫. ಸದಾನಂದ ಶೆಟ್ಟಿ
ಕೊಪ್ಪ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಜಿಲ್ಲೆ
ಫೋನ್ : ೦೮೨೬೫-೨೭೪೨೯೪
ಬೆಳೆಗಳು : ಭತ್ತ, ವೆನಿಲಾ

೧೬. ಕೆ.ಬಾಬುಶೆಟ್ಟಿ
ಪುತ್ತೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು, ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ, ಫೋನ್ : ೦೮೨೫೧-೨೩೦೭೩೬

೧೭. ಈ.ಆರ್.ಶ್ರೀರಾಮನ್
ಕೆ.ಕನ್ನೇನಹಳ್ಳಿ, ಜೊಂಪನಹಳ್ಳಿ ಅಂಚೆ, ಎಚ್.ಡಿ.ಕೋಟೆ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ.
ಫೋನ್ : ೦೮೨೨೮-೨೬೩೫೨೫, ಬೆಳೆಗಳು : ವೆನಿಲಾ, ಬಾಳೆ, ತೆಂಗು, ಅಡಿಕೆ

೧೮. ಸಿ.ಎಂ. ಪ್ರಕಾಶ್
ಶರೀಫ್ ಕಾಲೋನಿ, ಪಡುಕೋಟೆ ಕಾವಲ್, ಎಚ್.ಡಿ.ಕೋಟೆ ತಾಲ್ಲೂಕು,
ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ, ಬೆಳೆಗಳು : ಅಡಿಕೆ, ಭತ್ತ, ಕಬ್ಬು, ಬಾಳೆ

೧೯. ಮಂಜುನಾಥ ಎಸ್.ಹೆಗ್ಡೆ
ಹಳ್ಳಿಗೆರೆ (ಅಂಚೆ), ಹಳಿಯಾಳ ರಸ್ತೆ, ಧಾರವಾಡ ತಾಲ್ಲೂಕು ಮತ್ತು ಜಿಲ್ಲೆ
ಫೋನ್ : ೦೮೩೬-೨೪೮೪೨೨೦, ಬೆಳೆ : ಕಬ್ಬು

೨೦. ರಮೇಶ್ ಬಾಬು
ಹಾಡ್ಯ ಗ್ರಾಮ, ಶಿವಳ್ಳಿ ಅಂಚೆ, ಮಂಡ್ಯ ತಾಲ್ಲೂಕು ಮತ್ತು ಜಿಲ್ಲೆ
ಬೆಳೆಗಳು : ಕಬ್ಬು, ಭತ್ತ

೨೧. ವಿಶ್ವನಾಥ ಸರಡಗಿ
ಶರಣನಗರ, ಬಸವಕಲ್ಯಾಣ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬೀದರ್ ಜಿಲ್ಲೆ
ಫೋನ್ : ೦೮೪೮೧-೨೫೯೬೨೧/೯೪೪೯೦ ೫೯೬೨೧

೨೨. ಗುರುನಾಥ ಬಗಲಿ
ಇಂಡಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬಿಜಾಪುರ ಜಿಲ್ಲೆ, ಫೋನ್ : ೦೮೪೨೨-೨೮೨೨೭೧

೨೩. ದಿಲೀಪ್ ಸದಾಶಿವ ವಾಜೆ
ಯಡೂರ್, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ, ಬೆಳಗಾವಿ ಜಲ್ಲೆ, ಫೋನ್ : ೦೮೩೩೮-೨೫೮೫೩೫

೨೪. ಎನ್.ಮೃತ್ಯುಂಜಯಪ್ಪ
ಸಿ. ನಂದಿಹಳ್ಳಿ, ಗುಬ್ಬಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ
ಫೋನ್ : ೯೪೪೮೯ ೭೦೯೬೭, ಬೆಳೆಗಳು : ತೆಂಗು, ಅಡಿಕೆ

೨೫. ಗುರುಲಿಂಗಪ್ಪ ಕೆ.ಎಲ್.
ತಿಪ್ಪೂರು ಗ್ರಾಮ ಮತ್ತು ಅಂಚೆ, ಗುಬ್ಬಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ
ಫೋನ್ : ೯೪೪೮೯ ೫೦೯೨೭/೦೮೧೩೧-೨೭೭

೨೬. ಎಸ್.ಶಂಕರಪ್ಪ
ಅನ್ನುನಘಟ್ಟ, ಗುಬ್ಬಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ತುಮಕೂರು
ಫೋನ್ : ೦೮೧೩೧-೨೨೨೩೩೪

೨೭. ಸ್ವಾಮಿ ಆನಂದ್
ನಂ. ಸಿ-೩, ಕಲಾಮಂದಿರ ಅಪಾರ್ಟ್‌‌ಮೆಂಟ್, ವಿನೋಬಾರಸ್ತೆ, ಮೈಸೂರು-೫೭೦ ೦೦೫.
ಫೋನ್ :ಳ ೦೮೨೧-೨೪೧೨೩೧೨/೯೪೪೮೪ ೭೨೭೪೮

೨೮. ಅಣ್ಣಾ ಸಾಹೆಬ್ ಗಂಗಾಧರ ಸದಲಗೆ
ಹೌಸ್ ನಂ. ೧೦೦೮, ದಲಾಲ್ ಪೇಟೆ
ನಿಪ್ಪಾಣಿ, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬೆಳಗಾವಿ ಜಿಲ್ಲೆ

೨೯. ಆರ್.ಜಿ. ಭಟ್
ದೇವತೆ ಮನೆ, ಮೇಲಿನ್ ಓಣಿ ಕೇರಿ, ಶಿರಸಿ ತಾಲ್ಲೂಕು-೫೮೧೪೦೨
ಫೋನ್: ೦೮೨೮೩-೨೪೫೦೫೯, ೨೬೦೦೩೯

೩೦. ಎಂ.ಪಿ.ದೇವರಾಜ್
ಲಕ್ಕವಳ್ಳಿ ಅಂಚೆ, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಜಿಲ್ಲೆ
ಫೋನ್ : ೦೮೨೬೧-೨೩೯೪೪೯/೯೪೪೮೨ ೪೫೦೪೩

೩೧. ರವೀಂದ್ರ ಮುತಾಲಿಕ್
ಅಕೋಲ್, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬೆಳಗಾವಿ ಜಿಲ್ಲೆ, ಫೋನ್ : ೦೮೩೩೮-೬೬೪೪೫೯

೩೨. ರುದ್ರಪ್ಪ ಝಲ್ಪಿ
ಹುಲಿಯಾಳ್, ಜಮಖಂಡಿ, ಬಾಗಲಕೋಟೆ ಜಿಲ್ಲೆ
ಫೋನ್ : ೦೮೩೫೩-೨೩೮೦೧೬/೯೪೪೮೩ ೯೨೪೫೩

೩೩. ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಮರಿಗಯ್ಯನ್ ದಾಸೇಗೌಡ
ತ್ಯಾಗರಾಜ ಮೊಹಲ್ಲಾ, ಡೈರಿ ರಸ್ತೆ, ಬನ್ನೂರು, ಟಿ.ನರಸೀಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ
ಫೋನ್ : ೯೮೮೦ ೫೮೭೫೪೫, ಬೆಳೆಗಳು : ಕಬ್ಬು, ಬಾಳೆ, ಭತ್ತ

೩೪. ನವೀನ್
ಕರ್ನಾಟಕ ಖಂಡಸಾರಿ ಮಿಲ್, ಬನ್ನೂರು ಟಿ.ನರಸೀಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ
ಫೋನ್ : ೦೮೨೨೭-೨೭೫೬೫೯/೯೪೪೮೪೪೬೦೬೩. ಬೆಳೆಗಳು : ಕಬ್ಬು, ಬಾಳೆ

೩೫. ಎನ್.ಎಸ್. ಗಂಗಾಧರಮೂರ್ತಿ
ನೇಸರ, ದೇವರಾಯಪಟ್ಟಣ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ತುಮಕೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು ಮತ್ತು ಜಿಲ್ಲೆ
ಫೋನ್ : ೦೮೧೬-೨೨೮೦೯೮೪/೯೩೪೩೫೬೩೪೦೯

೩೬. ಶಿವಸಾಗರ
ಬುಳ ಸಾಗರ, ಚನ್ನಗಿರಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ದಾವಣಗೆರೆ ಜಿಲ್ಲೆ
ಫೋನ್ : ೯೮೮೦೨ ೯೭೬೮೮, ಬೆಳೆಗಳು : ಬದನೆ, ಬೆಂಡೆ, ಬೀನ್ಸ್, ಟೊಮೆಟೊ, ಹೀರೆಕಾಯಿ

೩೭. ಅರುಣ್‌ಕುಮಾರ್ ಕುರುಡಿ
೧೭೨೨/೨, ಮೋತಿ ಲೇಔಟ್, ಹದಡಿ ರಸ್ತೆ, ದಾವಣಗೆರೆ-೫೭೭ ೦೦೨
ಫೋನ್ : ೦೮೧೯೨-೨೫೨೩೭೮

೩೮. ಎಂ.ರಾಮಚಂದ್ರಪ್ಪ
ಮುದ್ರಾಪುರ ಅಂಚೆ, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ

೩೯. ಬಿ.ಆರ್.ರವಿಶಂಕರ್
ಮಡಬೂರು, ನರಸಿಂಹರಾಜಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಜಿಲ್ಲೆ-೫೭೭೧೩೪
ಫೋನ್ : ೯೨೪೨೬೨೩೯೬೬

೪೦. ಕೆ.ಡಿ.ಕೃಷ್ಣಪ್ಪಗೌಡ
ಮಡಬೂರು, ಎನ್.ಆರ್.ಪುರ. ತಾಲ್ಲೂಕು, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಜಿಲ್ಲೆ-೫೭೭೧೩೪
ಫೋನ್ : ೯೪೪೯೨೦೫೪೪೫

೪೧. ಡಿ.ಸಿ.ದಿವಾಕರ್
ಮುತ್ತಿನಕೊಪ್ಪ ಅಂಚೆ, ಎನ್.ಆರ್.ಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು
ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಜಿಲ್ಲೆ, ಫೋನ್ : ೯೪೪೮೩೧೬೯೯೨

೪೨. ಎ.ಟಿ.ಪ್ರಕಾಶ್
’ಹೊಸ್ಮನೆ’, ಮಡಬೂರು, ಎನ್.ಆರ್.ಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಜಿಲ್ಲೆ
ಫೋನ್ : ೦೮೨೬೬-೨೩೫೩೬೭

೪೩. ಎಚ್.ಟಿ.ಧನಂಜಯ
ಮಡಬೂರು ಎನ್.ಆರ್.ಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಜಿಲ್ಲೆ
ಫೋನ್ : ೯೪೪೮೪ ೨೧೮೭೨

೪೪. ಜಿ.ಹೆಚ್.ಹನುಮೇಗೌಡ
ಎ.ಗುಡುಗನಹಳ್ಳಿ, ಅಂಬುಗ ಅಂಚೆ, ಹಾಸನ ತಾಲ್ಲೂಕು ಮತ್ತು ಜಿಲ್ಲೆ
ಫೋನ್ : ೦೮೧೭೨-೨೨೮೫೨೪
ಬೆಳೆಗಳು : ಕಬ್ಬು, ಬಾಳೆ, ಭತ್ತ, ವೆನಿಲಾ ಅಡಿಕೆ, ತೆಂಗು ಇತ್ಯಾದಿ

೪೫. ಜಿ.ಎ.ಪಾಟೀಲ್
ಜೇವರ್ಗಿ ರಸ್ತೆ, ಗುಲ್ಬರ್ಗಾ, ಫೋನ್ : ೦೮೪೭೨-೨೭೧೦೦೩, ೯೪೪೮೪ ೭೧೦೦೩

೪೬. ಎಂ.ಜೆ.ಯೋಗಾನಂದಸ್ವಾಮಿ
S/o. ಎಂ.ಎನ್. ಗಂಗಾಧರಯ್ಯ, ಮೂಗನಹಳ್ಳಿ, ನೆಲ್ಲಿಕೆರೆ ಅಂಚೆ
ತಿಪಟೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು, ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ

೪೭. ಸಂಗಪ್ಪ ಬಸಪ್ಪ ಗದಗಿ
ಎಪಿಎಂಸಿ ಯಾರ್ಡ್, ತಾವರಗೆರಾ-೫೮೪೧೩೧, ಕುಷ್ಟಗಿ ತಾಲ್ಲೂಕು
ಬಾಗಲಕೋಟೆ ಜಿಲ್ಲೆ, ಫೋನ್ : ೦೮೫೩೬-೨೭೫೩೨೮, ೯೪೪೮೧-೮೩೬೮೧
ಬೆಳೆಗಳು : ಬಾಳೆ, ಪಪ್ಪಾಯಿ, ಸಪೋಟಾ, ನೇರಳೆ

೪೮. ಜಿ.ದಯಾನಂದ ಹೆಗಡೆ
ಗಿರಣಿ ಮನೆ, ಉಮಚಿಗಿ ಅಂಚೆ, ಯಲ್ಲಾಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ.

೪೯. ಕೆ.ಜೆ.ಈಶ್ವರಪ್ಪ
ಕಂದಗಲ್, ದಾವಣಗೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕು

೫೦. ದೇವೇಂದ್ರಪ್ಪ
ಕೆಂಗಲಹಳ್ಳಿ, ದಾವಣಗೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕು, ೦೮೧೮೦-೨೭೩೭೪೨

೫೧. ಬಿ.ಎಂ. ಶಿವಯೋಗಿ
ಜೀವನಹಳ್ಳಿ, ಹರಪನಹಳ್ಳಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ದಾವಣಗೆರೆ ಜಿಲ್ಲೆ

೫೨. ಶ್ರೀಮತಿ ಎಂ.ಎನ್.ಜಾನಕಮ್ಮ
W/o. ಕೆ.ಎಸ್.ಶಿವರಾಜೇಗೌಡ, ’ಜಲನಿಧಿ’ ಫಾರಂ, ನಾರಿಹಳ್ಳಿ, ತಟ್ಟೆಕೆರೆ ಅಂಚೆ
ಹಾಸನ ತಾಲ್ಲೂಕು ಮತ್ತು ಜಿಲ್ಲೆ, ಫೋನ್ : ೦೮೧೭೨-೨೫೬೨೯೨, ೯೪೪೮೪ ೫೦೭೬
ಬೆಳೆಗಳು : ರೇಷ್ಮೆ, ಕಾಫಿ, ಅಡಿಕೆ, ತೆಂಗು ಇತ್ಯಾದಿ

೫೩. ಪಿ.ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಭಟ್
’ಸುಮವನ’, ಬಂಟ್ವಾಳ ತಾಲ್ಲೂಕು, ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ

೫೪. ರುದ್ರಪ್ಪ ಧರಣಿಪ್ಪ ಕುಂಬಾರ
ಆಹೇರಿ ಗ್ರಾಮ ಮತ್ತು ಅಂಚೆ, ಸಿಂಧಗಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬಿಜಾಪುರ ಜಿಲ್ಲೆ.
ಆನಂದ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಹತ್ತಿರ

೫೫. ಪ್ರಭುಶಂಕರ್ ಮತ್ತು ಚಂದ್ರಶೇಖರ್
ಸೊಳ್ಳೇಪುರ, ಮದ್ದೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು, ಮಂಡ್ಯ ಜಿಲ್ಲೆ, ರೇಷ್ಮೆ ಬೆಳೆ

೫೬. ಈಶ್ವರನ್ ಪಿ.ತೀರ್ಥ
ಕೂಡ್ಲೆಗೆರೆ, ಭದ್ರಾವತಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ

೫೭. ಮರುಳಸಿದ್ದಪ್ಪ
ನಾಗರಘಟ್ಟ, ದಾವಣಗೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕು, ದಾವಣಗೆರೆ ಜಿಲ್ಲೆ (ಭತ್ತ)

೫೮. ಡಿ.ಭರತೇಶ್ ರೆಡ್ಡಿ
ತರೀಕೆರೆ, ತರೀಕೆರೆ ಅಂಚೆ, ಚಳ್ಳಕೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ, ಫೋನ್ : ೯೪೪೮೭೨೮೬೬೮

೫೯. ಜಿ.ಎಸ್.ಶಿವಮೂರ್ತಿ
ಪಾಂಡೊಮಟ್ಟಿ, ಚನ್ನಗಿರಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ದಾವಣಗೆರೆ ಜಿಲ್ಲೆ

೬೦. ಕಿರಣ್
S/o. ಲೇಟ್ ಕೆಂಪೇಗೌಡ, ಬನ್ನೂರು. ಟಿ.ನರಸೀಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ.